• samfurori 1

Kayayyakin kaya

Muna ba da mafita iri-iri don buƙatun ku, ko kuna buƙatar daidaitattun kayan ko ƙira na musamman.

EA Biyu Idanu Zagaye Webbing Sling

Quality Material: poly zagaye dagawa majajjawa an yi shi da polyester, wanda yake shi ne ƙananan shimfidawa da sassauƙa don tallafawa siffar kaya amintacce da tabbaci.

Ƙarfin Tallafawa: madaurin ɗaga polyester kusan 3.94 ft a tsayi da 0.16 ft a nisa a kaya, yana iya ɗaukar lbs 5300 a tsaye, riƙe 4240 lbs choker kuma riƙe kwandon lbs 10,600.

Mai sassauƙa don amfani: zaku iya canza sifofin ɗaukar kaya gwargwadon buƙatarku, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi zai canza yayin da siffar ke canzawa.

Faɗin aikace-aikacen: majajjawa mai nauyi tana da ƙarfi, haske kuma mai iyawa, ana iya amfani da ita don ɗaukar kaya da ɗaukar kaya.


  • Min. oda:1 yanki
  • Biya:TT, LC, DA, DP
  • Kawo:Tuntube mu don yin shawarwari da cikakkun bayanai na jigilar kaya
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Dogon Bayani

    EB idanu biyu zagaye majajjawa webbing wani nau'in kayan ɗagawa ne da ake amfani da su a saitunan masana'antu. An yi shi da ingantaccen gidan yanar gizo na polyester wanda aka tsara don zama mai ƙarfi, sassauƙa, da dorewa. Majajjawa tana da madaukai biyu ko “idanu” waɗanda ke samuwa ta hanyar naɗe gidan yanar gizon da kuma ɗinka shi tare don ƙirƙirar madauki mai layi biyu. Ana iya amfani da waɗannan idanu don haɗa majajjawa zuwa ƙugiya, crane ko wasu kayan ɗagawa don manufar ɗagawa ko motsa kaya masu nauyi.

    Siffar zagaye na majajjawa tana taimakawa wajen rarraba nauyin nauyin a ko'ina, rage yawan damuwa akan kowane batu kuma rage haɗarin lalacewa ga kaya ko majajjawa. Ana amfani da irin wannan nau'in majajjawa a masana'antu, gine-gine, da masana'antar sufuri, da kuma a cikin ɗakunan ajiya, tashar jiragen ruwa, da sauran wuraren da ake buƙatar ɗaukar nauyi.

    Nuni Dalla-dalla

    EA idanu biyu zagaye majajjawa (2)
    EA idanu biyu zagaye majajjawa (4)
    EA idanu biyu zagaye daki-daki majajjawa (1)
    EA idanu biyu zagaye daki-daki majajjawa (2)

    Daki-daki

    1. Zaɓaɓɓen kayan aiki: Zaɓi babban inganci mai ƙarfi na roba Fiber polyester yarn Zaɓaɓɓen kayan aiki;

    2. Hasken nauyi: Sauƙi don amfani da fa'ida mai fa'ida, yana rage damuwa mai ɗaukar nauyi;

    3. Ƙarfafa samar da filament mai ƙarfi tare da ƙarfin ƙarfi da farfadowa na roba;

    4. Kyakkyawan sassauci ba ya lalata saman abin da ake ɗagawa;

    5.Technology haɓakawa: Layer uku suna kauri a haɗin haɗin gwiwa don haɓaka ƙaƙƙarfan layi mai kyau;

    Nau'in

    Art. No.

    AikiIyakar lodi(kg) Kimanin Fadi (mm) Mafi ƙarancinTsawonL(m) Tsawon Ido(mm)
    5, 6:1 7:1

    Nau'in ido

    SY-EB-DE01

    1000 25 30 1.1 350

    SY-EB-DE02

    2000 50 60 1.2 400

    SY-EB-DE03

    3000 75 90 1.3 450

    SY-EB-DE04

    4000 100 120 1.4 500

    SY-EB-DE05

    5000 125 150 2.0 550

    SY-EB-DE06

    6000 150 180 2.0 600

    SY-EB-DE08

    8000 200 240 2.0 700

    SY-EB-DE10

    10000 250 300 3.0 800

    SY-EB-DE12

    12000 300 300 3.0 900

    Nau'in ido mai nauyi

    SY-EB-DE02

    2000 25 30 1.5 350

    SY-EB-DE04

    4000 50 60 1.5 400

    SY-EB-DE06

    6000 75 90 1.5 450

    SY-EB-DE08

    8000 100 120 2.0 500

    SY-EB-DE10

    10000 125 150 2.0 550

    SY-EB-DE12

    12000 150 180 3.0 600

    SY-EB-DE16

    16000 200 240 3.0 700

    SY-EB-DE20

    20000 250 300 3.0 800

    SY-EB-DE24

    24000 300 300 3.0 900

    Bidiyo

    Aikace-aikace

    445028df07add475f9a4db8aec3ad6e

    Kunshin

    Kunshin (1)
    Kunshin (2)
    Kunshin800

    Shagon Aiki

    Kayan aiki 8001
    Kayan aiki 8002
    Kayan aiki 8003

    Takaddun shaidanmu

    Wutar Wutar Lantarki ta CE
    CE Manual da motocin pallet na lantarki
    ISO
    TUV Chain Hoist

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana