• samfurori 1

Kayayyakin kaya

Muna ba da mafita iri-iri don buƙatun ku, ko kuna buƙatar daidaitattun kayan ko ƙira na musamman.

Baƙaƙen sarƙoƙi na G80 don ɗagawa

Sarkar ɗagawa na'urar masana'antu ce da ake amfani da ita don ɗagawa da motsa abubuwa masu nauyi. Ya ƙunshi jerin hanyoyin haɗin sarƙoƙi da zoben haɗin gwiwa, yana iya ɗaukar nauyi mai nauyi kuma yana da ƙarfi mai ƙarfi da juriya. Ana amfani da shi sosai a cikin crane, crane, jigilar kayan abu da sauran kayan aiki.

Abu na dagawa sarkar ne gaba ɗaya Ya sanya daga gami karfe ko carbon karfe, wanda aka taurare da zafi magani, quenching da sauran matakai don inganta da ƙarfi da taurin. Hanyoyi da hanyoyin haɗin sarkar yawanci an tsara su musamman don haɓaka ƙarfin ɗaukar su da hana kinks.


  • Min. oda:1 yanki
  • Biya:TT, LC, DA, DP
  • Kawo:Tuntube mu don yin shawarwari da cikakkun bayanai na jigilar kaya
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayani

    Sarkar ɗagawa wata na'ura ce da ake amfani da ita don ɗagawa da jigilar kaya masu nauyi, yawanci tana ƙunshi haɗin ƙarfe da yawa. Ana iya yin waɗannan hanyoyin haɗin gwiwa da ƙarfe, gami ko wasu kayan don jure nauyi da matsa lamba na abubuwa masu nauyi. Ana amfani da sarƙoƙi na ɗagawa a cikin kayan aikin injiniya kamar cranes, cranes, da lifts don samar da tsayayyen tallafi da ƙarfin sufuri. Sarkar ɗagawa abu ne mai mahimmanci kuma mai mahimmanci na na'urar ɗaukar hoto don crane. Ana iya daidaita tsayin sarkar bisa ga tsayin ɗagawa na abin ɗagawa.

    Sama sarkar ɗagawa: goge baki, baƙar fata, fenti, rataye filastik, electroplating.

    Matsayin masana'anta masu ɗagawa: ISO3077, EN818-2, AS2321.

    Garanti mai ɗagawa sarkar aminci: sau 4 ma'aunin aminci, sau 4 nauyin gwaji.

    Cikakken Bayani

    1. Zaɓi kayan aiki: ƙarfin ƙarfi da ƙarfin ƙarfe mai ƙarfi tare da kwanciyar hankali mai kyau;

    2. Tsarin tsari mai sauƙi: Sauƙi don amfani, mai sauƙin maye gurbin, adana ƙarfin mutum;

    3. Jiyya na samfurin: An goge saman, fentin da sauran matakai masu yawa don kare samfurin;

    4 .Stable aiki : Bayan maimaita aikin ƙirƙira, samfurin yana da nauyin ɗaukar nauyi kuma ba shi da sauƙin karya;

    Nuni Dalla-dalla

    Baƙin sarƙoƙi na G80 (1)
    Baƙin sarƙoƙi na G80 (2)
    Baƙin sarƙoƙi na G80 (3)
    Baƙin sarƙoƙi na G80 (4)

    Ma'auni

    Zazzage dxp (mm)

    Nisa

    Kimanin Nauyi (kg/m)

    Ƙayyadaddun Load (t) Aiki

    Gwaji Load(kN)

    BreakingLoad min.KN

    Ciki min.w1

    Waje max.w3

    3×9

    3.8

    10.7

    0.21

    0.28

    7.1

    11.3

    4×12

    5

    14.3

    0.35

    0.5

    12.6

    20.1

    5×15

    6.3

    17.9

    0.54

    0.8

    19.6

    31.4

    6×18

    7.5

    21

    0.79

    1.1

    27

    45.2

    6.3×19

    7.9

    22.6

    0.86

    1.25

    31.2

    49.9

    7 ×21

    9

    24.5

    1.07

    1.5

    37

    61.6

    8 ×24

    10

    28

    1.38

    2

    48

    80.4

    9 ×27

    11.3

    32.2

    1.76

    2.5

    63.6

    102

    10×30

    12.5

    35

    2.2

    3.2

    76

    125

    11.2×33.6

    14

    40.1

    2.71

    4

    98.5

    158

    11×43

    12.6

    36.5

    2.33

    3.8

    92

    154

    12×36

    15

    42

    3.1

    4.6

    109

    181

    12.5×38

    15.5

    42.2

    3.3

    4.9

    117

    196

    13×39

    16.3

    46

    3.8

    5

    128

    214

    14×42

    18

    49

    4.13

    6.3

    150

    250

    14×50

    17

    48

    4

    6.3

    150

    250

    15×46

    20

    52

    5.17

    7

    168

    280

    16×48

    20

    56

    5.63

    8

    192

    320

    16×49

    24.5

    59.5

    5.71

    8

    192

    320

    16×64

    23.9

    58.9

    5.11

    8

    192

    320

    18×54

    23

    63

    6.85

    10

    246

    410

    18×54

    21

    60

    6.6

    10

    246

    410

    19×57

    23.7

    63.2

    7.7

    11.3

    270

    450

    20×60

    25

    70

    8.6

    12.5

    300

    500

    22×65

    28

    74.2

    10.7

    15.3

    366

    610

    22×66

    28

    77

    10.2

    15.3

    366

    610

    22×86

    26

    74

    9.5

    15.3

    366

    610

    24×72

    32

    82

    12.78

    18

    432

    720

    24×86

    28

    79

    11.6

    18

    432

    720

    26×78

    35

    91

    14.87

    21.3

    510

    720

    26×92

    30

    86

    13.7

    21.3

    510

    850

    Takaddun shaidanmu

    Wutar Wutar Lantarki ta CE
    CE Manual da motocin pallet na lantarki
    ISO
    TUV Chain Hoist

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana