Motar pallet, wani lokacin ana kiranta jakin pallet ko motar famfo, trolley ce da aka ƙera don amfani da ita don ɗagawa da jigilar pallets. Yana aiki ta hanyar amfani da cokali mai yatsa wanda ke ƙarƙashin pallets, sa'an nan kuma ma'aikata suna amfani da famfo don ɗagawa ko rage palette. baya haifar da tartsatsin wuta da filayen lantarki.
Motoci masu dauke da ruwa sun dace musamman wajen lodi da sauke motoci da lodi da sauke kayan wuta da bama-bamai da haramtacciyar wuta a wuraren tarurrukan bita, dakunan ajiya, tashoshi, tashoshi, yadi na kaya da sauran wurare. Samfurin yana da halaye na daidaitaccen ɗagawa, jujjuyawar juyi da aiki mai dacewa.
Ƙirar ƙirar motar ɗigon ruwa ta hannu ta fi ɗorewa. Lura cewa an yi tip ɗin cokali mai yatsa zuwa siffar zagaye don hana palette daga lalacewa lokacin da aka saka shi cikin pallet. Takalmin jagora suna sanya cokali mai yatsa a hankali a cikin pallet. Gaba ɗaya shine tsarin ɗagawa mai ƙarfi. Jakin pallet na hydraulic na hannu zai iya saduwa da mafi yawan buƙatun ɗagawa, kuma a lokaci guda, yana da ƙananan bawul ɗin sarrafawa da bawul ɗin taimako don tabbatar da aiki mai aminci da tsawaita rayuwar sabis.
1. Wuraren dabaru kamar rumbun ajiya da yadudduka na kaya.
2. Masana'antu da layin samarwa.
3. Tashoshi da filayen jiragen sama.
1. Hannun ergonomic:
● Hannun madaurin aminci da aka ɗora a lokacin bazara.
● 3-aiki na sarrafa hannun hannu: tadawa, tsaka tsaki, ƙananan.
2. PU / nailan ƙafafun:
● Ƙafafun Baya Hudu Sulhu kuma Tsaye;
● Ƙafafun Baya Hudu Sulhu da Tsaya, ƙafafu daban-daban don zaɓin ku, kulawa mai laushi kuma babu kumbura;
3. Oil Silinda Integral Casting;
● Haɗaɗɗen Silinda ya ƙarfafa hatimi mai kyau ba tare da zubar mai ba.
● Fistan famfo na Chrome yana fasalta murfin ƙura don kare injin ruwa.
● 190° tuƙi baka.
4. Dukan Jiki Mai Kauri Mai Kyau;
8-20cm tsayi mai tsayi, chassis mafi girma, cikin sauƙin ma'amala da filayen aiki daban-daban
Samfura | SY-M-PT-02 | SY-M-PT-2.5 | SY-M-PT-03 |
iya aiki (kg) | 2000 | 2500 | 3000 |
Tsayin Min. cokali mai yatsa (mm) | 85/75 | 85/75 | 85/75 |
Tsawon cokali mai yatsa (mm) | 195/185 | 195/185 | 195/185 |
tsayin ɗagawa (mm) | 110 | 110 | 110 |
Tsawon cokali mai yatsa (mm) | 1150/1220 | 1150/1220 | 1150/1220 |
Faɗin cokali ɗaya (mm) | 160 | 160 | 160 |
Fadin gabaɗaya cokali mai yatsu (mm) | 550/685 | 550/685 | 550/685 |